
Bayarwa a cikin Bali Villas
Gabatarwa
An kashe kan Bali kasada? Tsayawa a ƙauye a Bali na iya zama babban zaɓi na masauki, ko dai azaman ƙauye ko kuma ɓangare na babban hadadden villa. Ma'aikatan gidan ku zasu kasance a wurin don kula da duk wata buƙata da kuma sa zaman ku ya zama abin tunawa.
Shin Ina Bukatar Bada Bayanai Ga Ma'aikatan Villa A Bali?
Ee, yakamata ku ba mambobin ma'aikatan ƙauyen ƙuri'a saboda nasihu duka al'adu ne kuma ana tsammanin su. Nasihu sun kasance babban ɓangare na kuɗin su kuma suna aiki tuƙuru don abin da, ga yawancin ƙasashe, ba kuɗi mai yawa.
Yaya game da sauyukan da ke Biyan Kuɗi na Sabis?
Villas a Bali galibi suna karɓar kuɗin sabis wanda a ka'ida ya kamata ya inganta inganta albashin ma'aikata. A aikace, yawancin cajin sabis yana zuwa ga mai shi, ba ma'aikata ba. Idan ƙauyukan ku suna cajin kuɗin sabis ga masu amfani, har yanzu ana sa ran zaku ba ma'aikatan villa.
Nawa ne za a baiwa ma'aikatan Villa Villa a Bali?
A kowane mako da kake ciyarwa a ƙauyenka, ya kamata ka ba kowane memba na ƙauyen aƙalla 100,000 IDR (Indonesiya Rupiah). Wannan yana kusa da 7.30 USD ko 10.50 AUD. Wannan ba shi da yawa amma ma'aikatan villa za su yi godiya da shi. Kuna iya bawa mambobin villa kyau don kyakkyawar sabis ko kuma idan sun tafi hanya don ku. Ya rage naku.
A wani ƙauye na yau da kullun, zaku sami ma'aikata 3 - 5 waɗanda kuke fifita 100,000 IDR a kowane mako. Wannan zai iya zama kuyanga, shugaba, mai kula da lambu / gidan wanka, mai yuwuwa mai bayarwa, da mai kula da yara idan kun zaɓi ƙauye wanda zai iya samar da ɗaya. Wannan yana nufin kuna buƙatar tsara 300,000 - 500,000 IDR a cikin nasihu a kowane mako.
Dangane da gano yawan abin da kuke buƙata don bayarwa gaba ɗaya da kuma adadin IDR 100,000 a cikin kuɗin ku, muna da mai ba da lissafi na ƙirar maaikatan Bali villa a ƙarshen wannan labarin don ku yi amfani da shi.
Idan kuna zama a ƙauye tare da ma'aikata da yawa (manyan ƙauyuka suna da mambobi har zuwa 30), tuntuɓi ƙauyen kai tsaye ko wakilin yin rajistar ku don fahimtar ƙa'idodin ƙira, wanda wataƙila zai ƙunshi rufin kwano tare da tukwici da aka raba daidai tsakanin ma'aikata. Idan kuna yin rajistar villa tare da ma'aikata 30 kuna da tsawa!
Tukwici a cikin Bali: Kalkaleta mai ba da ma'amala
Kuna iya amfani da masaniyar mu na Bali villa mai kalkuleta a ƙasa don gano nawa zaku baiwa ma'aikatan gidan ku a Bali gwargwadon tsawon zaman ku da yawan ma'aikatan ku. Mun saita tsoffin farashin mako-mako zuwa 100,000 IDR a kowane mako amma jin kyauta don canza shi yadda kuke so. Za ku iya sanin yawan abin da za ku ba ma'aikatan ku, a gaba, don tsawon tafiyarku. Ari da ƙari zaku iya fahimtar yawan nasihunan a cikin kuɗin ku, ba kawai a cikin IDR ba. Sa'ar al'amarin shine, ba yawa! A lokacin wannan rubutun, tip na 100,000 IDR ga kowane memba na tsawon mako guda daidai yake da Dalar Amurka 1.04 ko kuma Dolar Australiya 1.51 a kowane dare ga kowane memba. Ba da damar kyauta ƙarin idan kun sami babban sabis.
Latsa nan don amfani da kalkuleta na tip ga ma'aikatan Bali villa.